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TAARIFA KWA UMMA

KUANZA KWA Z0OEZI LA USOMAII
MITA ZA MAII

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam
(DAWASA) inawaatarifu Wateja na Wananchi katika Mikoa ya
Dar es Salaam na Pwani, kuwa zoezi la usomaji mita za maji
limeanza Julai 10 hadi 15, 2025.

Baada ya zoezi la usomaji mita kukamilika, Mteja atapokea ujumbe
wa kuhakiki usomaji wa mita yake kabla ya bili kutumwa.

Kwa taarifa zaidi wasiliana nasi kituo cha huduma kwa wateja
0800110064 (Bure) na
0735 202121 (WhatsApp tu)

Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano
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